ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಹಿಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ

ಹಿಂದಿನ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರುಗಳ ವಿವರ

07-08-2017 ರಿಂದ 31-07-2019

ಡಾ. ವಸುಂಧರಾ ಭೂಪತಿ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ದ್ವಾರನಕುಂಟೆ ಪಾತಣ್ಣ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ಜಯದೇವಿ ಗಾಯಕವಾಡ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ಕವಿತಾ ರೈ

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ರೊ. ಬಿ.ಪಿ. ವೀರೇಂದ್ರಕುಮಾರ್

ಸದಸ್ಯರು

ದೊಡ್ಡೆಗೌಡ ಆರ್. (ಆರ್.ಡಿ.ಜಿ.)

ಸದಸ್ಯರು

 

20.10.1993 ರಿಂದ 5.6.1995

ಪ್ರೊ. ಎಲ್.ಎಸ್. ಶೇಷಗಿರಿರಾವ್

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ನಾಗಭೂಷಣ

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ರೊ: ಅರವಿಂದ ಮಾಲಗತ್ತಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ಹೆಚ್. ತಿಪ್ಪೇರುದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ರೊ: ಕೆ.ಎಸ್. ನಿಸಾರ್ ಅಹಮದ್

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ರೊ: ಎಂ.ಹೆಚ್. ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಚೆನ್ನವೀರ ಕಣವಿ

ಸದಸ್ಯರು

12.6.1995 ರಿಂದ 11.6.1996

ಶ್ರೀ ನೆಲಮನೆ ಕೆ. ದೇವೇಗೌಡ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪಾಟೀಲ್, ಧಾರವಾಡ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಕರೀಗೌಡ ಬೀಚನಹಳ್ಳಿ, ಹಂಪಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ರಾ. ಮಾ. ಜೋಷಿ, ಧಾರವಾಡ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಚನ್ನಣ್ಣ ವಾಲೀಕಾರ, ಗುಲಬರ್ಗ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಶಿವತೀರ್ಥನ್, ಮೈಸೂರು

ಸದಸ್ಯರು

12.6.1998 ರಿಂದ 7.3.2001

ಪ್ರೊ. ಹೆಚ್.ಜೆ. ಲಕ್ಕಪ್ಪಗೌಡ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಪ್ರೊ. ಎಂ.ಎಚ್. ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ: ದೇವೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಹಕಾರಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಎಲ್. ಹನುಮಂತಯ್ಯ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಸಿ. ಶಾಂತಮೂರ್ತಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ನಿರುಪಮ

ಸದಸ್ಯರು

18.6.2001 ರಿಂದ 13.6.2004

ಪ್ರೊ. ಮಲ್ಲೇಪುರಂ ಜಿ. ವೆಂಕಟೇಶ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಶ್ರೀ ಆರ್.ಜಿ. ಹಳ್ಳಿ ನಾಗರಾಜು

ಸದಸ್ಯರು

ಪ್ರೊ. ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಬಿ ಉತ್ನಾಳ್

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಛಾಯಾಪತಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ರಾಮೇಗೌಡ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀಮತಿ ಇಂದಿರಾ ಶಿವಣ್ಣ

ಸದಸ್ಯರು

22.3.2005 ರಿಂದ 31.3.2008

ಪ್ರೊ. ಎಸ್.ಜಿ. ಸಿದ್ಧರಾಮಯ್ಯ, ತುಮಕೂರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಶ್ರೀ ಕಾಶೀನಾಥ ಅಂಬಲಗಿ, ಕಲಬುರಗಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಹೊರೆಯಾಲ ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ, ಮೈಸೂರು

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ಶರಣಮ್ಮ ಗೊರೆಬಾಳ, ಧಾರವಾಡ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಚನ್ನಬಸವಣ್ಣ, ಬಳ್ಳಾರಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀಮತಿ ಶೀಲಾತಿವಾರಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ

ಸದಸ್ಯರು

12.6.2008 ರಿಂದ 12.06.2011

ಡಾ. ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಯ್ಯ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಪ್ರೊ. ಸಿ.ವಿ.ಕೆರಿಮನಿ, ಗದಗ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಡಿ.ಎನ್. ಲೋಕಪ್ಪ, ಮೈಸೂರು

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಂಬತ್ತಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಪ್ರದೀಪ ಕುಮಾರ್ ಕಲ್ಕೂರ್, ಮಂಗಳೂರು

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಎ.ಕೆ. ರಾಮೇಶ್ವರಪ್ಪ, ಕಲಬುರ್ಗಿ

ಸದಸ್ಯರು

12.06.2011 ರಿಂದ 12.06.2013

ಡಾ. ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಯ್ಯ, ಬೆಂಗಳೂರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

28.02.2014 ರಿಂದ 25.02.2017

ಡಾ. ಬಂಜಗೆರೆ ಜಯಪ್ರಕಾಶ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಧವಿ ಭಂಡಾರಿ ಕೆರೆಕೋಣ, ಶಿರಸಿ,

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಸ. ರಘುನಾಥ, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ಬೋರೇಗೌಡ ಚಿಕ್ಕಮರಳಿ,ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ

ಸದಸ್ಯರು

ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ ಹತಗುಂದಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ

ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಎಫ್.ಎಸ್. ದುರಗಣ್ಣವರ, ಗದಗ

ಸದಸ್ಯರು

04-02-2017 ರಿಂದ 08.08.2017

ಮಾನ್ಯ ನಿರ್ದೇಶಕರು,ಕ . ಸಂ. ಇಲಾಖೆ

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 08-01-2021 08:07 AM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಕನ್ನಡ ಪುಸ್ತಕ ಪ್ರಾಧಿಕಾರ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2022, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080